Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

Thảo luận trong 'Hỗ trợ game' bắt đầu bởi anhhoai111, 10/4/11.

1. anhhoai111

anhhoai111 Thành Viên Cấp 1 Thành Viên

cho em Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru, bác nào giúp đc hay có bài nào cũ ko post giùm em. em tìm hoài ko ra[-O<
    1
  2. vubinh113

vubinh113 Thành Viên Mới Thành Viên

2
    anhhoai111 thích bài này.
  3. bibica336

bibica336 Thành Viên Mới Thành Viên

đang rảnh nên post cho bạn cách chỉnh auto của mình, cứ làm theo y như thế thì acc chạy đều đều
    ở tap hành trang với acc nm bạn set cho dược phẩm là máu 5 mana 1( acc khác tùy ý nếu có ý định tự vệ)/ thực phẩm chọn 1 món ăn theo lv của acc/ phần cất vật phẩm thì chọn ht 3 4 5( cái này hình như có phân biệt loại khóa và k khóa/ ở phần ghép ht nếu có đủ bk thì chọn, còn mình thì bỏ, vì acc chạy ht k có đủ bk để ép, với lại ht k khóa thì mỗi cuối tuần lúc log acc chế đồ mình cho acc 9 lấy xài, tiết kiệm đc ít công cày cuốc cho acc 9 $-)/ nếu acc của bạn có khóa rương thì nhập mã r vào phần mật khẩu, xong chọn tự mở khóa, những phần còn lại thì chắc bạn đã biết, set trong tap này xong nhớ bước cuối cùng và cũng là bước wa trọng nhất là chọn Áp dụng, k thì công set nãy giờ coi như vứt:-ss
    ở tap BVĐ nếu xài thì set, k xài thì bỏ wa, mình k chạy BVĐ, nên k hướng dẫn
    tap truy nã là tap 9 này8->, ở tap này phần dược phẩm và thực phẩm chọn như tap hành trang, còn phần danh sách tổ đội bạn bạn chọn hoặc nhập danh sách những thành viên cần pt chạy ht, mình thì dsách đến 12 acc tính cả chủ pt, bình thường chỉ 6 acc thôi, nhưng mình set đến 12 là để đề phòng có acc nào miss nv, k tự out acc đc thì khi acc khác log vào vẫn đc nhận vào pt để chạy tiếp, nếu bạn làm như mình thì yên tâm là dù miss nv thì pt vẫn chạy đều8->, sau khi set xong bạn chọn cả 6 acc làm theo đội, riêng chủ pt phải chọn thêm đội trưởng, và ngược lại những acc khác chọn tự đánh, riêng acc nm k nên chọn cái này, phần hỗ trợ nv thì bạn có thể chọn nếu k muốn acc out sau khi hết nv, vì khi set tap này, (trừ chủ pt) những acc còn lại dù hết nv vẫn vào pt và theo sau đánh phụ( chỉ có đều nếu dame cuối thì bos k rớt đồ thôi:gian1:) số thành viên thì chọn 6, như thế dù dsách thành viên bạn chọn là 12 nhưng khi đủ 6 acc là pt tự động nhận nv mà k cần chờ đợi( mình thích chức năng này:thuong:), những phần còn lại thì bạn tự set , bước cuối cùng là chọn Áp dụng
    phần đăng nhập thì bạn chỉ cần điền thông tin đăng nhập, còn phần hệ thống mình thấy k cần thiết phải chỉnh sửa j , cứ giữ nguyên, xong chọn Áp dụng
    ở tap đối thủ nếu có ý định tự vệ thì bạn nên chọn, k thì bỏ wa, riêng mình phần chọn đối thủ mình ưu tiên theo phái, máu..., môn phái thì bỏ phái khắc hệ xuống dưới cùng, vậy là xong
    ,những phần còn lại giữ nguyên, xong chọn Áp dụng
    tap tổ đội , theo sau luyện công bỏ wa
    ở tap vật phẩm chọn nhặt tại chỗ, phần kế bên kéo lên trên bỏ chọn nhặt tất cả, nó sẽ hiện lên dsách chọn đồ, lúc này bạn chỉ cần chọn những món mình cần nhặt, còn những phần khác chọn tùy ý, chọn xong click Áp dụng
    ở tap cơ bản chọn tự đánh( nếu là acc nm buff thì bỏ)tự nhặt đồ, tự đăng nhập( nếu muốn auto tự log)tự làm nv truy nã, tự thoát game( chỉnh lại là 5), những phần khác bỏ, xong chọn Áp dụng
    tap phục hồi chỉ sửa ở % sinh lực để acc k bơm máu wa' nhìu, còn lại bỏ, xong chọn Áp dụng
    ở tap chiến đấu, trước hết muốn chỉnh đc tap này bạn nên đăng nhập nv, click vào tên nv trong list acc, lúc này skill của acc mới hiện lên đc( chú ý click xong là tắt đi ngay, k acc sẽ tự chạy đi làm nv trong khi bạn chưa set xong:thedo:) sau khi skill đã hiện lên phần kĩ năng #1 2 3 bạn chọn những skill đánh 9, cận, động, viễn chọn bùa buff, còn lại tùy ý, xong chọn Áp dụng
    tap hỗ trợ dùng cho acc nm buff và những acc có skill tự buff, cái này bạn set tùy ý theo acc mình có
    tap phím đánh bỏ wa
    sau khi chọn xong bạn out acc đi( nhớ tắt cả cửa sổ luôn nhé) click chọn tất cả các tên trong list acc, ctrl + chuột trái những acc muốn tự log, click chuột phải chọn đăng nhập( hoặc đăng nhập tất cả) lúc này acc sẽ tự log :gian1:
    đã hướng dẫn xong:uong:
    lúc đầu mình định chụp hình up lên nhưng chung chung wa ' sợ bạn chỉnh theo k đc lại trách, cái này thì mình đã chỉ hết tất cả những cái cần chỉ rồi, k chỉnh đc nữa thì :cat:
    3
    tibetan87 and anhhoai111 like this.
  4. crazypoz

crazypoz Thành Viên Mới Thành Viên

Ðề: Re: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

bác oi giúp em cái phần tự đăng nhập nha
    em làm theo huong dan rùi mà auto chỉ mở của so game thoi nhưng ko log , để 1 luc sau thì mat kết nối . mac dù đã thiết lập đầy đủ @@
    4
  5. nguyenquochieu1982

nguyenquochieu1982 Thành Viên Cấp 1 Thành Viên

Ðề: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

CÓ THỂ BẠN ĐÃ GÕ ID HOẶC SAI PASS. HÃY THIẾT LẬP LẠI XEM.
    5
  6. crazypoz

Ðề: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

minh kiem tra rat nhìu lan rùi , ko phai do id va pass sai dau :H
    6
  7. bibica336

Re: Ðề: Re: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

bạn bảo là mất kết nối nhung mất kết nối ở đâu, nếu là mất kết nối trong cửa sổ game thi bạn nhập sai id hoặc pass rồi,cần kiểm tra lại, còn nếu là mất kết nối trong list acc thì nó đang log đấy thôi, đợi 1 lát là acc sẽ tự vào:huyt:
    7
  8. crazypoz

binh thường 1 lần đăng nhập tự động mất khoảng bao lâu vậy bạn :D
    8
  9. bibica336

nếu 1 acc thì trung bình mất khoàng 1>2 phút, nó sẽ vừa log vừa mở tiếp cửa sổ tiếp theo
    9
  10. crazypoz

Ðề: Re: Ðề: Re: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

minh để 10 phut ma ko log dc :(
    bạn hướng dẫn mình với @@
    10
  11. bibica336

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

bạn log thử 1 acc = auto xem, nếu log đc thì log thử tiếp acc thứ 2, k đc thì xem lại cấu hình máy có chạy nổi 6 acc k, nếu máy wa' íu k chạy nổi thì mình cũng chịu
    11
  12. Samishii

Samishii Thành Viên Cấp 1 Thành Viên

Máy tớ ko tự out đc, dù là đã săn hết ht r`, ko bjk có phải do tớ tick vào Hỗ trợ nv như bạn nói ko?

Cái nữa là tớ có hướng dẫn cho bạn tớ cách auto log in nhưng ko hiểu sao ko đc, dù đã kiểm tra kỹ r`(ID vs pass, đã tick vào tự đn, cũng vào setting copy link vào lun) nhưng khi bật lên thì ko có tính hiệu j hết, bạn nào biết tại sao giúp tớ với @-)
    12
  13. bibica336

bạn xem kĩ lại là id và pass đã nhập nhưng phân vùng và máy chủ đã chọn cẩn thận chưa, chứ chỉ id với pass thì nó log acc xong mà k biết log vào cụm máy nào thì thôi rồi:-$
    13
  14. masilabum

masilabum Thành Viên Mới Thành Viên

mình đã chỉnh cấu hình đầy đủ và phân vùng đúng lun, đường dẫn game cũng đúng nữa nhưng sao khi đăng nhập nó vẫn trơ như cây cơ dzị @@
    bạn nào hd cụ thể dùm mih vs :(
    14
  15. chanti

chanti Thành Viên Cấp 1 Thành Viên

Vấn đề này có lẽ mình giúp bạn được, đầu tiên ban xóa hết ID mà pass trong phần đăng nhập,tick vào dấu MD5 rồi chọn áp dụnguu, sau dó gõ lại ID và pass sau đó áp dụng lần nữa là ok :D
    15
  16. minhduc8989

minhduc8989 User Was Banned User Was Banned

Re: Ðề: Xin cách chỉnh auto săn hải tặc cho 1 pt bằng Wjxtdauto PRo của kiimaru hoàn chỉnh!!!

bạn zo tap đăng nhập xóa hết rùi nhớ đừng tích vào MD5 nha( cái này là bãng mả hóa pas)
    dể lắm bạn vào cái config của auto( chổ cài auto đó) bạn chọn profile của nhân vật kéo xuống sẻ thấy iđ và pas chỉnh sửa cho hợp lý
    Nếu hem đc nửa thì xóa nhân vật + config làm lại nhớ là đừng tích vào MD5.:D
    16
  17. masilabum

hix,sao người thì bảo là tích MD5 còn người thì lại bảo là ko dzị @@
    rốt cuộc cái MD5 đó là cái gì và có tác dụng gì @@
    17
  18. masilabum

cái ney tick vào MD5 nó ko vào game dc @@ bạn xem lại dùm mih

cái ney thì lại đăng nhập dc @@, mà đăng nhập như vậy thì trong phần config nó sẽ save và hiển thị đầy đủ ID và pas acc of mih @@ -> nguy hiểm dzị bạn @@
    lúc chiều mih làm dc, đó là tick vào MD5, id thì nó save lại nhưng pas thì nó hiện cả 1 dòng số, cái ney thì an toàn nhưng mà tối nay làm lại thì ko đăng nhập dc , chẳng hỉu vì sao, mong bạn nào làm đc mà ẩn dc pas trong phần config thì chỉ dùm mih vs @@
    18
  19. anhhoai111

anhhoai111 Thành Viên Cấp 1 Thành Viên

sao chúng nó săn xong tự out pt hết có cách nào dùng auto này giữ lại pt ko out để săn với các acc của người khác ko bạn.:)
    19